fbpx
Menu

Fréttir

11. maí 2019

Prófa- og verkefnasýning 17. maí kl. 12 til 14

Prófa- og verkefnasýning 17. maí kl. 12 til 14

Próf-/verkefnasýning og birting einkunna, verður föstudaginn 17. maí kl. 12-14.

Á þessum degi geta nemendur skoðað úrlausnir sínar og verkefni hjá kennara. Nemendur eru hvattir til að koma og spjalla við kennara.

Opnað verður fyrir einkunnir í Innu kl. 9 þennan dag og skrifstofa skólans er opin til kl. 15:00.

Staðfesta þarf val

Nemendur sem fallið hafa í áföngum á önninni þurfa að mæta til umsjónarkennara, yfirfara og staðfesta val með honum.
Aðrir nemendur sem greiddu 5.000 króna staðfestingargjald en staðfestu ekki val vegna stundatöflugerðar næstu annar hjá umsjónarkennara þurfa að gera það þennan dag.

Upptökupróf útskriftarnemenda 20. maí kl. 13

Útskriftarnemendum sem falla í einni eða tveim greinum gefst kostur á að sækja um endurtökupróf í þeim greinum. Skráning til endurtökuprófs er á verkefna-og prófsýnidegi  á skrifstofu Tækniskólans. Upptökupróf verða haldin mánudaginn 20. maí kl. 13:00 og kostar 30.000 kr. sem nemandi greiðir á skrifstofu skólans.

Staðsetning umsjónakennara og próf- /verkefnasýninga: Skólavörðuholt (S), Háteigsvegur (H), Hafnarfjörður (TH)

Byggingatækniskólinn – Skólavörðuholti

Grunndeild byggingaiðna S 244
Dúklagning og veggfóðrun
Húsasmíði
Húsgagnasmíði
Málaraiðn
Múraraiðn
Tækniteiknun

Byggingatækniskólinn – Hafnarfirði

Grunndeild byggingaiðna TH 107
Húsgagnasmíði
Húsasmíði
Pípulagnir

Handverksskólinn – hár, gull og föt

Fataiðnbraut Bryndís Böðvarsdóttir, Guðný Erla Fanndal, S 103
María Gunnarsdóttir, S 103
Sigrún K. Lyngmo, S103
Hársnyrtibraut Hrönn Traustadóttir S 204
Helga Bjartmars S 205
Jóhanna Jónasdóttir S 206
Helga Rakel Þorgilsdóttir S 207
Sigurlaug Ingvarsdóttir S 208
Hafdís Grétarsdóttir og Eyvindur Þorgilsson S 210
Gullsmíði Halla Bogadóttir, Harpa Krisjánsdóttir S 239

Margmiðlunarskólinn og Vefskólinn

Margmiðlunarskólinn Háteigsvegi
 Vefskólinn Háteigsvegi

Raftækniskólinn Hafnarfirði

Björgúlfur Þorsteinsson, Gunnar Már Antonsson, Sigríður Árný Júlíusdóttir TH 103
Gunnar Örn Steinarsson TH 111

Raftækniskólinn – Skólavörðuholti

Flemming Reggelsen Madsen, Gísli Sigurgeirsson, Guðmundur Arnar Birgisson, Guðmundur H. Guðmundsson, Guðmundur Ævar Guðmundsson, Guðný Lára Pedersen, Guðrún Ýrr Tómasdóttir, Halldór Guðni Sigvaldason, Hákon Hákonarson, Helgi Pálsson, Helgi Þórður Þórðarson, Pétur Hermannsson, Risto Jouhki,  Sigurður Rúnar Ívarsson, Sigurður Strange, Stefán Sveinsson, Steinar Þór Kristinsson, Steingrímur B Gunnarsson, Svavar Jón Bjarnason, Tómas Jónsson og Þorsteinn Pálsson Salur 3. hæð

Skipstjórnarskólinn – Háteigsvegi

Björgvin Þór Steinsson H 303
Kjartan Örn Kjartansson H 302
Magnús Guðjónsson H 303
Vilbergur Magni Óskarsson og aðrir kennarar (stundakennarar) Skrifstofa skólastjóra

Tæknimenntaskólinn

Hönnunar- og nýsköpunarbrautir — umsjónakennarar og próf-/verkefnasýning S 415
Náttúrufræðibrautir (flug-, raf-, tölvu-, véltækni, fyrri hluti) — umsjónakennarar S 404
Stúdentspróf af starfs- og listnámsbraut (VSS)  — umsjónakennarar  S 403
Nýbúabraut ANN14 — umsjónakennarar og próf-/verkefnasýning S 304
Starfsbrautir, Skólavörðuholti — umsjónakennarar S 313
Hafnarfjörður: starfsbrautir og almenn braut — umsjónakennarar TH 302
Almennar greinar — próf-/verkefnasýning stærðfræði S 410
TH 304-6
Almennar greinar — próf-/verkefnasýning íslenska S 409
TH 304-6
Almennar greinar — próf-/verkefnasýning erlend tungumál S 409
TH 304-6
Almennar greinar — próf-/verkefnasýning — aðrar almennar greinar, lífsleikni, raungreinar, íþróttir, menningarlæsi o.fl. S 405
TH 304-6

Upplýsingatækniskólinn

Upplýsinga- og fjölmiðlabraut
BGG Bjargey Gígja Gísladóttir H 304
BOL Björgvin Ólafsson
BBJ Brynhildur Björnsdóttir
BRG Brynjar Gunnarsson H 305
GLJ Gunnar Leifur Jónasson
HGT Haraldur Guðjónsson Thors
HTO Helga Tómasdóttir H 301
HGU Hildur Guðmundsdóttir H 304
JAS Jón Arnar Sandholt
KAG Karl Ágústsson
KTK Kristín Þóra Kristjánsdóttir skrifst. 3. hæð
SNG Snorri Gunnarsson H 305
SOF Sófus Guðjónsson H 301
SSO Svanhvít Stella Ólafsdóttir H 301
ÞHA Þórður Hall H 304
Tölvubraut – Háteigsvegi 
AGH Abdelaziz Ghazal H 205
EBE Eiríkur Benediktsson
GJG Guðmundur Jón Guðjónsson
GUS Gunnar Þórunnarson
HAL Hallur Karlsson
KNG Konráð Guðmundsson
SRR Sigurður R. Ragnarsson
ÞJK Þórarinn J. Kristjánssson
Tölvubraut – Skólavörðuholti
DSG Daníel Símon Galvez S 305
GES Geir Sigurðsson
SST Sigríður Sturlaugsdóttir

Véltækniskólinn

Háteigsvegur
EGUD Egill Guðmundsson H 209
GSG Garðar Sigurmon Guðmundsson H V108
GOH Guðmundur Ólafur Halldórsson H S109
GR Guðmundur Ragnarsson H S101
GHS Gunnar Hörður Sæmundsson H 202
HHAR Haraldur Harðarson H S208
HL Hlöðver Eggertsson H 203
HKR Hörður Kristjánsson H S200
SIS Sigurður Sigurjónsson H R105
VLS Víglundur Laxdal Sverrisson H 202
TOF Þorsteinn Friðriksson H 121
Hafnarfjörður – Flatahraun
DJI Davíð Jón Ingibjartsson TH-107
GST Guðmundur Skúli Þorgeirsson TH-107
MAE Magnús Eiríksson TH-107
SVJ Sveinn Jóhannsson TH-107